Bảng giá vận chuyển từ Nhật Bản về Hà Nội
Ghi chú cách tình giá vận chuyển từ Nhật Bản về Hà Nội
Cách tính cân nặng – Theo quy định của IATA (Hiệp hội Vận tải Hàng không Quốc tế là một nhóm nghề nghiệp quốc tế của các hãng hàng không có trụ sở tại Montreal, Quebec, Canada): Trọng lượng thực và cồng kềnh, chọn số lớn hơn để tính làm giá vận chuyển .
a. Theo trọng lượng thực tế (Kg).
b. Theo trọng lượng thể tích, tính theo công thức : Dài x Rộng x Cao (cm)/ 6000.
Tính giá vận chuyển hàng từ Nhật Bản về Hà Nội
Quy định chung
1. Thời gian vận chuyển Việt Nhật từ 2 – 3 ngày về Hà Nội , 3-5 ngày về Tp Hồ Chí Minh
2. Trong bán kính nội thành Hà Nội 10km kể từ văn phòng Ichiba:
– Hàng hóa dưới 2.5 kg, khách hàng vui lòng qua địa chỉ văn phòng công ty nhận hàng hoặc Ichiba giao hàng với cước phí 20,000vnđ.
– Hàng hóa trên 2.5 kg, miễn phí vận chuyển.
3. Giao hàng ngoài bán kính 10km từ văn phòng công ty, khách hàng trả phí vận chuyển nội địa theo bảng giá cước của Ichiba.
Chính sách bán hàng
1. Trọng lượng tính cước làm tròn đến 0,5kg. VD: 1,6kg thì trọng lượng tính giá là 2kg.
2. Trường hợp mất/hỏng, loại hàng hóa phổ thông được bồi thường 100% theo giá trị sản phẩm. Hoặc theo % mất/hỏng do lỗi trong quá trình vận chuyển. Không áp dụng với hàng giá trị cao, hàng dễ vỡ
3. Một số trường hợp đặc biệt như số lượng, chủng loại, giá trị chưa có trong báo giá xin mời liên hệ trực tiếp.
4. Không nhận vận chuyển các mặt hàng cấm, hàng dễ cháy nổ, hàng hóa chứa hình ảnh kích động, văn hóa đồ trụy,…
5. Hàng giá trị cao: là hàng có giá trị trên 100$/1 sản phẩm, hàng dễ vỡ là các sản phẩm bằng chất liệu dễ vỡ như sứ, thủy tinh,…
6. Hàng giá trị cao, hàng dễ vỡ nhưng tính cước vận chuyển theo cân nặng ( không tính theo 6% giá trị SP ) thì đền bù tối đa gấp 3 lần cước vận chuyển, nếu tính phụ thu thêm 6% giá trị sẽ đền bù 100% tiền hàng trong trường hợp mất mát do lỗi từ công ty.
Buyforme – ĐẤU GIÁ & MUA HỘ HÀNG NHẬT BẢN UY TÍN CHUYÊN NGHIỆP!
Đại diện tại Nhật Bản
- Văn phòng tại Tokyo
- Asiax: 東京都江東区新木場2-6-4
〒136-0082
TEL: (+81)50-3699-6868 - Văn phòng tại Osaka
- Asiax: 大阪市城東区東中浜7-2-7
〒 536-0023
TEL: (+81)6-6167-7612
Đại diện tại Việt Nam
- Email: [email protected]
Hotline: 0334529955 (Hỗ trợ 24/7)
11 comments
I do agree with all of the concepts you’ve presented to your post. They’re very convincing and can definitely work. Nonetheless, the posts are too short for starters. May you please extend them a bit from next time? Thanks for the post.
Woah! I’m really digging the template/theme of this website. It’s simple, yet effective. A lot of times it’s tough to get that “perfect balance” between user friendliness and visual appeal. I must say you have done a excellent job with this. In addition, the blog loads super fast for me on Safari. Superb Blog!
Tonic Greens: An Overview Introducing Tonic Greens, an innovative immune support supplement meticulously crafted with potent antioxidants, essential minerals, and vital vitamins.
We’re a group of volunteers and opening a new scheme in our community. Your web site provided us with valuable information to work on. You have done an impressive job and our whole community will be thankful to you.
I am impressed with this internet site, rattling I am a big fan .
You are a very intelligent individual!
I always was interested in this subject and still am, appreciate it for posting.
Hi there! This post couldn’t be written any better! Reading through this post reminds me of my previous room mate! He always kept talking about this. I will forward this article to him. Pretty sure he will have a good read. Thank you for sharing!
I don’t think the title of your article matches the content lol. Just kidding, mainly because I had some doubts after reading the article.
Hello my friend! I want to say that this post is awesome, great written and include approximately all vital infos. I’d like to peer more posts like this .
Youre so cool! I dont suppose Ive read anything like this before. So nice to seek out any person with some authentic ideas on this subject. realy thank you for starting this up. this web site is one thing that is needed on the net, somebody with a little originality. helpful job for bringing one thing new to the internet!